THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24LC-S (POE)

15.000.000 đ
Giá thị trường: 16.700.000 đ
Tiết kiệm :1.700.000 đ
Giá chưa có VAT

Khuyến mại:

THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24LC-S (POE)

Model: WS-C2960 + 24LC-S Mã hàng: 24LC-S Còn hàng

  • THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24LC-S (POE)
  • Mô hình: Bộ chuyển đổi Catalyst 2960 Plus WS-C2960 + 24LC-S
    Chi tiết: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T / SFP LAN Lite
  • Bảo hành : 12 Tháng

 

Tổng quan (WS-C2960 + 24LC-S)

Cổng Cisco Catalyst 2960-Plus Series 24 LAN Lite hỗ trợ các cổng Ethernet 16 x 10/100, 8 x 10/100 PoE (IEEE 802.3af-compatible) và 2 x cổng Gigabit SFP kết hợp.

Thông số kỹ thuật nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960 + 24LC-S.

WS-C2960 + 24LC-S

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm

WS-C2960 + 24LC-S

Loại Enclosure

Tủ rack 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP hoặc 1000BASE-T)

Nguồn điện PoE sẵn có

123W

Số cổng PoE (IEEE 802.3af) tối đa

8 cổng lên đến 15.4W

Cổng Ethernet

Cổng Ethernet 24 x 10/100

Chuyển tiếp băng thông

16 Gbps

RAM

128 MB

Bộ nhớ flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0cm x 33.2cm

Trọng lượng bao bì

9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 2 cho thấy bảng điều khiển phía trước.

WS-C2960 + Bảng điều khiển phía trước 24LC-S

Chú thích:

① Đèn LED chuyển đổi ② Nút chế độ ③ 24 * 10/100 cổng ④ Cổng hai mục đích

· Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex, Tốc độ và PoE LED.

· Các cổng kết hợp hỗ trợ cổng kết nối SFP hoặc 1000BASE-T.

· Số cổng PoE tối đa (IEEE 802.3af) là 8 cổng lên đến 15.4W.

Hình 3 cho thấy mặt sau.

Bảng điều khiển WS-C2960 + 24LC-S

Chú ýDưới đây lấy WS-C2960 + 24LC-L để tham khảo. WS-C2960 + 24LC-S có bảng điều khiển tương tự ngoại trừ nó không có kết nối RPS.

Chú thích:

① Cổng giao tiếp RJ-45 ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối điện AC

Các phụ kiện

Bảng 2 cho biết các phụ kiện của WS-C2960 + 24LC-S.

Mô hình

Sự miêu tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD

Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

 

Previous

Next