THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24PC-L (POE)

29.000.000 đ
Giá thị trường: 32.150.000 đ
Tiết kiệm :3.150.000 đ
Giá chưa có VAT

Khuyến mại:

THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24PC-L (POE)

Model: WS-C2960 + 24PC-L Mã hàng: 24PC-L Còn hàng

  • THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24PC-L
  • Mô hình: Bộ chuyển đổi Catalyst 2960 Plus WS-C2960 + 24PC-L
    Chi tiết: Bộ Catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T / SFP Base LAN
  • Bảo hành : 12 Tháng

 

Tổng quan (WS-C2960 + 24PC-L)

Bộ chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960 + 24PC-L bao gồm các cổng Ethernet 24 * 10/100 với POE.

Thông số kỹ thuật nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960 + 24PC-L.

WS-C2960 + 24PC-L

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm

WS-C2960 + 24PC-L

Loại Enclosure

Tủ rack 1U

Bộ tính năng

Cơ sở LAN

Giao diện Uplink

2 (SFP hoặc 1000BASE-T)

Nguồn điện PoE sẵn có

370W

Cảng

Cổng Ethernet 24 x 10/100

Chuyển tiếp băng thông

16 Gbps

Hiệu suất Chuyển tiếp

6,5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ flash

64 MB

Kích thước

4,4 cm x 45,0 cm x 33,2 cm

Trọng lượng bao bì

9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 2 cho thấy bảng điều khiển phía trước.

WS-C2960 + Bảng điều khiển phía trước 24PC-L

Chú thích:

① Đèn LED chuyển đổi ② Nút chế độ ③ 24 * 10/100 cổng ④ Cổng hai mục đích

· Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex, Tốc độ và PoE LED.

· Các cổng kết hợp hỗ trợ cổng kết nối SFP hoặc 1000BASE-T.

Hình 3 cho thấy mặt sau.

Bảng điều khiển WS-C2960 + 24PC-L

Chú thích:

① Cổng giao tiếp RJ-45 ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối điện AC

Hình 4 cho thấy chế độ unboxing của WS-C2960 + 24PC-L .

WS-C2960 + 24 PC-L Tháo hộp

Các phụ kiện

Bảng 2 cho biết các phụ kiện của WS-C2960 + 24PC-L.

Mô hình

Sự miêu tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD

Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

 

Previous

Next