THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24TC-L

20.038.000 đ
Giá thị trường: 23.500.000 đ
Tiết kiệm :3.462.000 đ
Giá chưa có VAT

Khuyến mại:

THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24TC-L

Model: WS-C2960 + 24TC-L Mã hàng: + 24TC-L Còn hàng

  • THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 24TC-L
  • Mô hình: Bộ chuyển đổi Catalyst 2960 Plus WS-C2960 + 24TC-L
  • Chi tiết: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2T / SFP LAN Base
  • Bảo hành : 12 Tháng

Tổng quan (WS-C2960 + 24TC-L)

Bộ chuyển mạch cơ sở Cisco Catalyst 2960-Plus 24 Ports Các công tắc cơ bản của mạng LAN, hỗ trợ cổng 24 x 10/100, được thiết kế cho các chi nhánh, các không gian làm việc văn phòng thông thường, và các mạng cơ sở hạ tầng.

Thông số kỹ thuật nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960 + 24TC-L.

WS-C2960 + 24TC-L

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm

WS-C2960 + 24TC-L

Loại Enclosure

Tủ rack 1U

Bộ tính năng

Cơ sở LAN

Giao diện Uplink

2 (SFP hoặc 1000BASE-T)

Cảng

Cổng Ethernet 24 x 10/100

Chuyển tiếp băng thông

16 Gbps

Hiệu suất Chuyển tiếp

6,5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng bao bì

7,73 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 2 cho thấy bảng điều khiển phía trước.

Bảng điều khiển phía trước WS-C2960 + 24TC-L

Chú thích:

①Chuyển đèn LED ③ 24 * 10/100 cổng

②Chú ý chế độ ④Du lịch

· Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Status, Duplex và Tốc độ LED.

· Cổng kết nối hai cổng hỗ trợ cổng kết nối SFP hoặc 1000BASE-T.

Hình 3 cho thấy mặt sau.

Bảng điều khiển phía sau WS-C2960 + 24TC-L

Chú thích:

①RJ-45 giao diện điều khiển cổng ③RPS kết nối

②Kết nối ống xả ④AC

Các phụ kiện

Bảng 2 cho thấy các phụ kiện tùy chọn của WS-C2960 + 24TC-L.

Mô hình

Sự miêu tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD

Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

 

Previous

Next