Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960 + 24TC-S

11.658.000 đ
Giá thị trường: 12.850.000 đ
Tiết kiệm :1.192.000 đ
Giá chưa có VAT

Khuyến mại:

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960 + 24TC-S

Model: WS-C2960 + 24TC-S Mã hàng: 24TC-S Còn hàng

  • Mô hình: Bộ chuyển đổi Catalyst 2960 Plus WS-C2960 + 24TC-S
  • Chi tiết: Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T / SFP LAN Lite
  • Bảo hành : 12 Tháng

 

Tổng quan (WS-C2960 + 24TC-S)

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960 Plus 24 Ports LAN Lite Switches, hỗ trợ cổng 24 x 10/100 được thiết kế cho các chi nhánh, các không gian làm việc văn phòng thông thường, và các mạng cơ sở hạ tầng.

Thông số kỹ thuật

 

WS-C2960 + 24TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960 + 24TC-S

Loại Enclosure

1 RU

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP hoặc 1000BASE-T)

Cảng

Giao diện Ethernet 24 x 10/100

Chuyển tiếp băng thông

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ flash

64 MB

Kích thước

4,4 x 45,0 x 24,2 cm

Trọng lượng bao bì

7,73 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

WS-C2960 + Bảng điều khiển phía trước 24TC-S

Chú thích:

① Chuyển đèn LED

Nút chế độ

③ 24 * 10/100 cổng

④ Cổng hai mục đích

· Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Status, Duplex và Tốc độ LED.

· Cổng kết nối hai cổng hỗ trợ cổng kết nối SFP hoặc 1000BASE-T.

Bảng điều khiển phía sau WS-C2960 + 24TC-L

Chú thích:

① Cổng giao tiếp RJ-45

② Quạt hút

④ Đầu nối nguồn AC

WS-C2960 + 24TC-S .

chế độ xem unboxing của WS-C2960 + 24TC-S

Các phụ kiện

các phụ kiện tùy chọn của WS-C2960 + 24TC-S.

Mô hình

Sự miêu tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

GLC-SX-MMD

Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

 

Previous

Next