THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 48PST-S (POE)

36.700.000 đ
Giá thị trường: 39.800.000 đ
Tiết kiệm :3.100.000 đ
Giá chưa có VAT

Khuyến mại:

THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 48PST-S (POE)

Model: WS-C2960 + 48PST-S Mã hàng: 48PST-S Còn hàng

  • THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960 + 48PST-S

  • Mô hình: Bộ chuyển đổi Catalyst 2960 Plus WS-C2960 + 48PST-S
    Chi tiết: Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Lite
  • Bảo hành : 12 Tháng

 

Tổng quan (WS-C2960 + 48PST-S)

Cisco Catalyst WS-C2960 + 48PST-S là một bộ chuyển mạch LAN Lite cung cấp cổng Ethernet PoE 48 x 10/100, giao diện uplink 2 x 1000BT và 2 x SFP.

Thông số kỹ thuật nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-C2960 + 48PST-S.

WS-C2960 + 48PST-S

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm

WS-C2960 + 48PST-S

Loại Enclosure

Tủ rack 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x SFP và 2 x 1000BASE-T

Cảng

Cổng Ethernet 48 x 10/100

Nguồn điện PoE sẵn có

370W

Số cổng PoE (IEEE 802.3af) tối đa

24 cổng lên đến 15.4W

Chuyển tiếp băng thông

16 Gbps

RAM

128MB

Bộ nhớ flash

64MB

Kích thước

4.4cm x 45.0cm x 33.2cm

Trọng lượng bao bì

9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 2 cho thấy mặt trước của WS-C2960 + 48PST-S.

Cổng mặt trước WS-C2960 + 48PST-S

Chú thích:

① Đèn LED chuyển đổi ② Nút Mode ③ Cáp PoE 10/100 ④ Cổng uplink 10/100/1000 ⑤ Cổng module SFP

Các đèn LED Switch bao gồm SYST, RPS, Status, PoE, Duplex và Tốc độ LED.

· 10/100 cổng PoE có nghĩa là cổng 1 đến 48 trên switch là cổng PoE

· Mỗi cổng PoE cung cấp đến 15,4 W PoE.

Hình 3 cho thấy mặt sau của WS-C2960 + 48PST-S.

Bảng điều khiển WS-C2960 + 48PST-S

Chú thích:

① Cổng giao tiếp RJ-45 ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối điện AC

Các phụ kiện

Bảng 2 cho biết các phụ kiện của WS-C2960 + 48PST-S.

Mô hình

Sự miêu tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-SX-MMD

Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SM

GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

 

Previous

Next