THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960CG-8TC-L

13.650.000 đ
Giá thị trường: 14.900.000 đ
Tiết kiệm :1.250.000 đ
Giá chưa có VAT

Khuyến mại:

THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960CG-8TC-L

Model: WS-C2960CG-8TC-L Mã hàng: 8TC-L Còn hàng

  • THIẾT BỊ CHUYỂN MẠCH CISCO WS-C2960CG-8TC-L
  • Mô hình: WS-C2960CG-8TC-L Bộ chuyển mạch Cisco 2960CG Series
    Chi tiết: Bộ chuyển đổi Catalyst 2960C 8 Bộ khuếch đại GE, 2 x đôi Uplink, nền LAN
  • Bảo hành : 12 Tháng

 

Tổng quan (WS-C2960CG-8TC-L)

Các thiết bị chuyển mạch nhỏ gọn của Cisco Catalyst sẽ dễ dàng mở rộng cơ sở hạ tầng chuyển mạch có sẵn của Cisco Catalyst, bao gồm các dịch vụ IP và Borderless Network hoàn chỉnh, với một cáp Ethernet hoặc sợi quang từ tủ dây. WS-C2960CG-8TC-L là một trong những thiết bị chuyển mạch dòng nhỏ của Cisco Catalyst 2960Nó cung cấp 8 x 10/100/1000 cổng Gigabit Ethernet, và 2 x 1G đồng hoặc 2 x 1G SFP giao diện.

Thông số kỹ thuật nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm

WS-C2960CG-8TC-L

Bộ tính năng

Cơ sở LAN

Giao diện Uplink

Giao diện SFP 2 x 1G hoặc 2 x 1G.

Cảng

8 x 10/100/1000 cổng Gigabit Ethernet

Chuyển tiếp băng thông

10 Gbps

RAM

128 MB

Bộ nhớ flash

64 MB

Kích thước

4,44 x 26,9 x 21,3 cm

Trọng lượng bao bì

4,38 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 1 cho thấy mặt trước của WS-C2960CG-8TC-L.

Bảng điều khiển phía trước WS-C2960CG-8TC-L

Chú thích:

· Có hai cổng điều khiển trên bảng điều khiển phía trước, bao gồm cổng điều khiển RJ-45 và cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển).

· Chuyển đổi cũng cung cấp một cổng USB loại A.

· Tám cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet đang ở mặt trước.

· Hai đôi uplinks hỗ trợ 1G cooper hoặc 1G SFP mô-đun.

Các phụ kiện

Bảng 2 cho thấy một số loại cáp được khuyến cáo và các mô-đun SFP.

Mô hình

Mô tả

CAB-CONSOLE-USB

Cáp Cáp Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB Loại A và Mini-B

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển CAB của Cisco CAB-CONSOLE-RJ45 6ft với RJ45 và DB9F

GLC-SX-MMD

Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD

Bộ thu phát Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP, MMF / SMF, 1310nm, DOM

 

Previous

Next